Advertisements

Thursday, January 2, 2020

PATA HABARI LIVE KUPITIA SKY NEWS INTERNATIONAL


HABARI ZA NYUMBANI TANZANIA KUPITIA SIMU TV BOFYA HAPA

11 comments:

Anonymous said...

Naomba muatangaze simu tv wapate subscribers zaidi. Wanafanya kazi nzuri sana ya kutupandishia habari kutoka nyumbani.

Anonymous said...

naomba pia habari za hapa ndani marekani na kwingineko mtuweke kama hapo zamani ulikuwa ukitaka habari za hapa au nje una click na za nyumbani pia una click sama mbna mmezitoa za hapa nchini marekani na kwinginepo.nilikuwa nafaidi kwa mimi pangu pakavu nisiye na tv wala cable.
rudisheni basi ile link.ahsanteni nyote kwa kazi yenu njema.mbarikiwe daima

Anonymous said...

TMI...

Anonymous said...

naona umelitupilia kapuni ombi langu la kuweka link za news za hapa marekani oka poa poa haina noma dj luke mutoto wa mujini.

Anonymous said...

March 2 kweli? Mbona mnakimbiza miezi au macho yangu.

Punit Tirpathi said...

Latest Sports News

Anonymous said...

Mbona masela wote nikiwapigia simu wanajifanya nimepiga Wrong number. masela vipi Msishuke bado ndio mimi nakupeni Hi tu..

Raisi wa kondoa said...

Naomba kujua malipo ya fundi ujenzi pamoja na vibarua wake, nimekusudia fundi wakawaida sio mtaalam alie somea, ila nimwenye uzefu tu. Analipwa kiasi gani kwa siku ?? Bongo

Kwa anae jua

Daria Makaramba said...

Naomba tupate habari za Tanzania Day in Dallas maana tukio hili ni kubwa kwa sisi Watanzania hasa ukizingatia litasaidia kutangaza culture yetu, mavazi, utalii, biashara, uchumi nk nk Asante

frank said...

Kazi yenu ni bora kabisa!

JJ said...

Habra njema