Big up Jumbe, naadmire unavoiwakilisha Tanzania ughaibuni, Keep it up mtoto wa Tz..
That's my Boy Proud for his ROOTS Mungu Ibariki TANZANIA
hiyo dogo ni poa sawa,siyo wengine wanajifanya wamarekani ,,,napenda sana mtu anayependaasiye fake
Hii dogo mbona iko kwenye hii vijimambo kila wakati?
So proud of you Baba...Keep it up!!
bila kutumia lugha ya matusi na kumharibia mtu siku yake
Big up Jumbe, naadmire unavoiwakilisha Tanzania ughaibuni, Keep it up mtoto wa Tz..
ReplyDeleteThat's my Boy Proud for his ROOTS
ReplyDeleteMungu Ibariki TANZANIA
hiyo dogo ni poa sawa,siyo wengine wanajifanya wamarekani ,,,napenda sana mtu anayependaasiye fake
ReplyDeleteHii dogo mbona iko kwenye hii vijimambo kila wakati?
ReplyDeleteSo proud of you Baba...Keep it up!!
ReplyDelete