Advertisements

Sunday, November 13, 2016

TAIFA STARS WAJIFUA UWANJA WA TAIFA ZIMBABWE

Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars Mbwana Sammata (kushoto)
 na Thomas Ulimwengu wakijadiliana jamabo wakati wa mazoezi ya timu hiyo katika uwanja wa Taifa Zimbabwe, Harare jana.
Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars 

Wachezaji wa kikosi cha timu ya soka cha Taifa, Taifa Stars wakiwa mazoezini mjini Harare, Zimbabwe
Kocha Mkuu wa Stars, Charles Bonoifas Mkwasa ( kushoto ) akiwapa maelekezo wasaidizi wake

No comments: