ANGALIA LIVE NEWS

Tuesday, September 29, 2026

ASNAT PHILBERT NDIYE MISS KARAGWE 2026

 


KARAGWE: Binti Asnat Philbert ametwaa taji la Miss Karagwe 2026 katika shindano lililofanyika usiku wa kuamkia Septemba 27, 2026, chini ya maandalizi ya The Boom Vibe.

Asnat mzaliwa wa Kata Kayanga alifanikiwa kuwashinda washiriki wenzake, katika shindano lililowakutanisha jumla ya warembo nane wakiwemo washiriki watano kutoka Karagwe na watatu kutoka Wilaya ya Kyerwa.

Ushindi huo unamuweka Asnat katika nafasi ya kuiwakilisha Karagwe kuelekea hatua inayofuata ya mashindano ya urembo ya Miss Kagera 2026, yanayotarajiwa kufanyika mwezi Oktoba 2026.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa baada ya shindano hilo, washindi watatu bora kutoka katika mashindano hayo wataungana na washindi kutoka wilaya nyingine za Mkoa wa Kagera, kwa ajili ya kushiriki katika tamasha la Miss Kagera 2026.





No comments: